Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000
Thương hiệu: Dalton
Mã sản phẩm : 151052
Giá hãng : 26.590.000đ
Giá Online : Rẻ Hơn 18.990.000đ
-29%
Trả góp 0%
(Gọi 1900.2628 để nhận Voucher đến 2 triệu)
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000
Quà tặng kèm trị giá 12.000.000đ
Sản phẩm cùng phân khúc giá
Đóng
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000 0
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000 1
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000 2
Tiếp nối sự thành công của dòng TS-15A6000, Dalton đã cho ra đời dòng kế nhiệm là loa kéo điện Dalton TS-18A8000 với kích thước và công suất được nâng cấp đáng kể để đáp ứng nhiều hơn nhu cầu sử dụng của khách hàng. Không chỉ gây ấn tượng với củ Bass khủng 18 inch và thiết kế mạnh mẽ, TS-18A8000 còn được trang bị công nghệ khuếch đại tiên tiến, mang đến chất âm bùng nổ, uy lực, cùng dải âm trầm sâu lắng.
Đặc điểm nổi bật của loa kéo điện Dalton TS-18A8000:
  • Sở hữu tổng công suất lên đến 3000W với hệ thống 4 loa (2 bass 18 inch), thích hợp cho các buổi tiệc và sự kiện ngoài trời quy mô lớn.
  • Được trang bị 4 bánh xe xoay 360 độ giúp người dùng dễ dàng kéo và di chuyển.
  • Đi kèm 2 micro không dây UHF cao cấp, mang lại trải nghiệm ca hát ổn định, chuyên nghiệp.
Loa Kéo Điện Dalton TS-18A8000 - “Kẻ khổng lồ” uy lực cho những bữa tiệc ngoài trời
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000
Thiết kế sang trọng với bánh xe tiện lợi
Mặt trước loa kéo điện Dalton TS-18A8000
Hệ thống các nút vặn điều chỉnh âm thanh của sản phẩm bao gồm:
  • Phần điều chỉnh echo: Bao gồm Delay và Echo.
  • Phần điều chỉnh nhạc: Bao gồm V.MUSIC (âm lượng của bài nhạc), Hi (âm cao) và LOW (âm trầm).
Hệ thống nút điều chỉnh trên loa kéo điện Dalton TS-18A8000
Chất liệu bền bỉ và công nghệ in 3D đẹp mắt
Công nghệ in 3D sử dụng để in mặt trước của loa kéo điện Dalton TS-18A8000
Công suất mạnh mẽ cho bữa tiệc ngoài trời
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 sở hữu hệ thống loa 2 đường tiếng với tổng cộng 4 loa, bao gồm: 2 loa bass 5 tấc (18 inch) và 2 loa treble (1,5 inch) có tích hợp họng còi giúp phân tán âm thanh với chiều ngang 100 độ và chiều dọc 70 độ.
Tổng công suất của 4 loa lên đến 3000W, đảm bảo trình phát những dòng nhạc điện tử sôi động với chất âm mạnh mẽ. Nhờ sở hữu công suất lớn, nên loa Dalton TS-18A8000 thích hợp sử dụng trong những không gian lớn như hội trường hoặc những sân khấu ngoài trời.
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 thích hợp sử dụng cho không gian ngoài trời
Kết nối đa dạng
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 cung cấp cho người dùng khả năng kết nối đa dạng thông qua bluetooth, thẻ nhớ SD, USB, đài FM. Đặc biệt, để mở rộng khả năng sử dụng cho quá trình giải trí của người dùng, ngoài 2 micro không dây đi kèm, chúng ta có thể kết nối thêm micro có dây với loa thông qua jack cắm 6,5mm trên mặt điều khiển.
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 cung cấp nhiều phương thức kết nối
Đi kèm micro UHF chất lượng
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 tích hợp 2 micro UHF đi kèm
Loa kéo điện Dalton TS-18A8000 là thiết bị khuếch đại âm thanh có thể cân mọi thể loại âm nhạc sôi động như EDM, DJ,... nhờ tổng công suất 3000W mạnh mẽ. Sản phẩm là thiết bị không thể thiếu để mang đến những phút giây giải trí ấn tượng cho những bữa tiệc ngoài trời của bạn.