Bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W
(Sản phẩm trưng bày)
Thương hiệu: Rapido
Mã sản phẩm : 146945
SẢN PHẨM NGỪNG KINH DOANH
Sản phẩm cùng phân khúc giá
Đóng
Bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W 0
Bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W 1
Đặc điểm nổi bật của bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W
  • Thiết kế sang trọng, dễ dàng lắp đặt
  • Tổng công suất 2 vùng nấu 4200W
  • Điều khiển cảm ứng dễ dàng thao tác
Bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W - Giải pháp nấu ăn hoàn hảo cho mọi gia đình hiện đại ngày nay
Bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W sở hữu thiết kế tinh tế, kiểu dáng nhỏ gọn, phù hợp với nhiều không gian bếp khác nhau. Sản phẩm còn nổi bật nhờ mặt kính đen bóng sang trọng, góp phần tạo nên sự thanh lịch cho căn bếp của mọi gia đình.
Bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS
Sản phẩm hoạt động với tổng công suất 4200W, sử dụng nguồn điện áp 220V - 50Hz, có khả năng nấu chín thức ăn nhanh chóng và tiết kiệm điện năng cho gia đình. Bếp từ Rapido có đa dạng chức năng nấu, giúp bữa cơm gia đình càng thêm phong phú hơn.
Rapido RC4200BS công suất 4200W
Mua bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W chính hãng ở đâu?
Bạn có thể đến với Siêu Thị Điện Máy - Nội Thất Chợ Lớn để mua bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W, cũng như nhiều thương hiệu bếp từ - hồng ngoại nổi tiếng khác với mức giá phải chăng. Tại đây, quý khách sẽ nhận được sự tư vấn mua hàng nhiệt tình từ nhân viên, đồng thời được hưởng những ưu đãi đi kèm hấp dẫn khác.
Khi mua bếp từ - hồng ngoại đôi Rapido RC4200BS 4200W tại hệ thống Siêu Thị Điện Máy - Nội Thất Chợ Lớn, quý khách sẽ nhận được:
  • Hàng chính hãng 100%