Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110
(Sản phẩm trưng bày)
Thương hiệu: Casper
Mã sản phẩm : 166582
Giá hãng : 5.990.000đ
GIÁ SỐC ONLINE
-58% GIẢM CÒN 2.490.000đ
Trả góp 0%
Ưu đãi vàng trị giá 12.000.000đ
Đóng
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 0
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 1
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 2
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 3
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 4
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 5
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 6
Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 7
Đặc điểm nổi bật:
  • Kích thước 32 inch nhỏ gọn, dễ dàng bố trí trong nhiều không gian
  • Sở hữu công nghệ HDR10 sống động
  • Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus
  • Hệ điều hành Android TV với kho ứng dụng miễn phí
  • Trợ lý ảo Google Assistant tìm kiếm giọng nói tiếng Việt
Thiết kế nhỏ gọn, đẹp mắt cho không gian nội thất vừa phải
Thiết kế Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110
Công nghệ HDR10 nâng cao trải nghiệm hình ảnh
Công nghệ HDR10 Smart Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110
Công suất loa mạnh mẽ trong không gian gia đình
Tivi Casper HD 32 Inch E32HAC110 được trang bị hệ thống 2 loa vật lý với tổng công suất 12W, thích hợp với những không gian vừa và nhỏ, giúp bạn có những phút giây thư giãn với âm thanh chân thực và rõ nét.