Google Tivi Sony 4K 65 Inch KD-65X85K
Tivi Sony 4K 65 Inch KD-65X85K sở hữu thiết kế vô cùng hiện đại với màn hình lớn 65 inch ấn tượng kết hợp với phần khung viền cực mỏng. Thiết kế này giúp nâng cấp vẻ đẹp của thiết bị, đồng thời cũng mở rộng phạm vi quan sát của người xem trên màn hình để mắt bạn tập trung tốt hơn vào chi tiết trong hình ảnh.
Khung viền mỏng ấn tượng của tivi Sony 4K 65 Inch KD-65X85K
Tivi Sony 4K 65 Inch KD-65X85K khi phối ghép cùng chân đế
Bộ xử lý 4K HDR X1 mạnh mẽ cung cấp nhiều thuật toán thông minh
Cải thiện độ phân giải ảnh bằng công nghệ 4K X-Reality Pro
Cung cấp gam màu rộng hơn nhờ dữ liệu của Triluminos Pro
Trên những dòng tivi thông thường, những cảnh quay có tốc độ nhanh thường sẽ bị nhòe do kết cấu của từng khung hình bị vỡ, tiêu biến. Tuy nhiên, hiện tượng không mong muốn này sẽ được loại bỏ hiệu quả trên tivi Sony 4K 65 Inch KD-65X85K nhờ công nghệ Motionflow XR. Với tốc độ làm mới cao đến 120Hz và khả năng chèn thêm khung hình bị khuyết thiếu vào khung hình gốc, Motionflow XR sẽ giúp cảnh quay hiển thị một cách rõ nét, mượt mà hơn.
Motionflow XR giúp phân cảnh chuyển động mượt mà hơn
Cảm biến ánh sáng tự động tối ưu độ sáng trên màn hình
Loa X-Balanced Speaker hoàn thiện chất âm hiệu quả khi trình diễn
Những tín đồ âm nhạc chắc chắn sẽ cảm thấy hài lòng với chất âm phát ra từ tivi Sony 4K 65 Inch KD-65X85K. Không chỉ sở hữu công suất 20W ấn tượng mà các tín hiệu cũng sẽ được cải thiện một cách hiệu quả bằng công nghệ tân tiến Dolby Atmos. Đây là công nghệ được nhiều hãng điện tử lớn trên thế giới sử dụng với mục đích nâng cấp âm thanh ban đầu thành dạng âm vòm ảo ấn tượng, giúp không gian giải trí trở nên đắm chìm.